Daidaita matakan aiki da matakan kariya na injin busa fim

labarai1.Duba ko shigar da naúrar an shigar da shi daidai gwargwadon buƙatun, kuma duba cewa an ɗaure bolts ɗin daidai.
2.Duba kuma ƙara man mai mai mai a cikin akwatin gear, damfarar iska, da kuma duba lubrication na kowane ɓangaren watsawa na inji.
3.Duba wutar lantarki da sassan lantarki, kuma kowane injin ya kamata ya kasance ƙasa amintacce.
4. Idan ganga ba a cika da filastik ba kuma zafin jiki bai dace da abin da ake bukata ba, an hana farawa.
5. Tabbatar cewa babu wani baƙon waje a cikin kayan, kuma babu takaddun ƙarfe ko wasu kayan da ba su cancanta ba a cikin kayan.
6.The abu ya kamata a bushe, in ba haka ba ya kamata a pre-bushe.
7.Duba cewa tsarin dumama da tsarin auna zafin jiki na wannan rukunin suna cikin yanayi mai kyau.
8.Lokacin tsarin taya, ma'aikatan da ba su da mahimmanci ya kamata su bar, don hana zafi na gida daga ƙona kayan, don hana bel da haɗuwa da rauni na tube, don hana gashi, tufafi daga yin birgima a cikin.

Matakan al'ada na injin busa fim:
1.Heat da extruder naúrar, mutu head unit da sarrafa zafin jiki na kowane batu a cikin index.
2. Na'urar busa fim mai gudana bayan dogon tasha, zafin zafin jiki na kowane batu yana buƙatar zafin jiki akai-akai don mintuna 10-30 bayan isa ga kewayon manufa.Idan an rufe injin busa fim ɗin filastik a cikin rabin sa'a, babu buƙatar yawan zafin jiki
3. Fara kwampreshin iska kuma dakatar lokacin da matsa lamba na silinda ajiya shine 6-8kg / cm
4. Bisa ga fim ninka diamita, kauri bukatun da extruder samar iya aiki na aiki, kiyasta gogayya gudun da kumfa diamita.
5. Bayan yawan zafin jiki na kowane batu ya kai ga maƙasudin kuma ya cika ka'idodin, sa kayan kariya na aiki kuma fara tarakta, busa da extruder a jere.
6. Lokacin da fitowar bakin mutun ya zama iri ɗaya, zaku iya sa safofin hannu kuma a hankali zazzage bututun babu komai, a lokaci guda, rufe ƙarshen bututun, ɗan ƙaramin tuƙi cikin bawul ɗin sarrafa iskar gas, don ƙaramin adadin matsa lamba. Ana busa shi cikin rami na tsakiya na mandrel, sannan a hankali ya jagoranci kan madaidaicin firam ɗin kumfa, allon lambdoidal, kuma a cikin jujjuyawar juzu'i da mirgine jagora har zuwa iska.
7.Duba kauri na fim, nisa, da daidaitawa don saduwa da bukatun.

 


Lokacin aikawa: Maris 13-2023